Nhật kí hoạt động của nhóm Collector

coffee_love

Vừa qua hoạt động của nhóm Collector của chúng ta có 1 số thay đổi, về nội dung mục đích thay đổi không nhiều, nhưng về tính chất và qui mô, chúng ta đã bước sang 1 trang mới, 1 bước tiến khá lớn!!
Do đó a lập thêm topic này, nhằm mục đích tất cả các thông tin hoạt động của nhóm, lịch công tác cụ thể, thông báo sẽ được đưa lên tại đây!! các bạn theo dõi hen!!

1/ Các bạn trong nhóm Collector cho a xin mỗi bạn 2 tấm 3 x 4 để tiến hành làm thẻ "tác nghiệp" cho các bạn trong trường!
2/ Off chủ nhật này, 16/11/08; sáng hay chiều các bạn bàn với Văn! Văn nhớ thông báo lại cho a nha!! (deadline cho Văn là tối T6 14/11) CN này nội dung off cực kì quan trọng, a sẽ chốt lại số lượng thành viên nhóm, thông báo nội qui hoạt động, các thức, phương châm...của nhóm!! Tất cả hoàn toàn mới!! nên các bạn tham gia đầy đủ nhé!!
3/ Vào thứ 7 và chủ nhật, có giải đá bóng, thi tiếng hát BTX! nhóm Collector phân công vào tác nghiệp nhé!!

[FireBoy]

@ a Cóc : vụ off em hỏi ý kín đc 4 bạn rùi, mai hỏi thêm 4 bạn với chị póng là xong. Trc' t6 em mail cho a nha ; hình 3x4 em tạm giữ rùi hum off em đưa a nha.
P/s : bạn xkahx hỏi em hông nộp hình 3x4 mà nộp hình lừa tỳnh đc hong ( em nghĩ xkahx mún làm thẻ lừa tỳnh)

[Pu]

Nắng nhuộm tàn lá phong..
Staff member
.... ta mún lại thành lớp 10 quá.... nghe mí mi nói chuyện với nhau ta tự nhiên buồn...
Nộp hình hả anh Cóc, 3*4 hử, em chụp = đ rùi scan ra dc hem, chứ hình thẻ em chả có gì là cá tính:union-83:

o0SK5170o

Member
bạn xkahx hỏi em hông nộp hình 3x4 mà nộp hình lừa tỳnh đc hong ( em nghĩ xkahx mún làm thẻ lừa tỳnh)
Có ai có thể cho tui bik cái hình lừa tỳnh là sao hok vậy :union-60:(Hỏi thật lòng lun đó )
T7 e vào đc, còn vụ offl CN thì ko chắc đâu :-s

[Pu]

Staff member
SK giả ngu hay là ngu thiệt, có cần Pu cốc đầu hem :union-47:.
Đừng nộp hình lừa tình nha xkah, mi mà nộp hình lừa tinh thì ta nộp hình gì cho xứng bi h :union-14:

ax_girl

Narin
Staff member
chị Pooh cần gì so sánh sắc đẹp với bạn kah :|
nội cái nốt ruồi là sự kết hợp giữa vô tư và duyên dáng cũng đủ làm bao chàng trai ngây ngất (xỉu):union-93:
Hình thẻ còn có 1 tấm 2x3 à :| chắc bây giờ rửa vẫn còn kịp há :|

[Pu]

Staff member
Tình hình là trình độ xin xỏ của pu vẫn còn cao lém, 3 máy hình được khoảng 100 tấm :union-34: