[Radio] 20/11/2009 - Nhóm Collector

[FireBoy]

[MUSIC]http://streamer2.soundclick.com/jarry_DL/30/04/freemp3/btxonline+radio2011wma.mp3[/MUSIC]

Download (128 kbps) : http://www.mediafire.com/?imjl3ykmy0k

Ngày nhà giáo VN 20/11 sắp tới, nhóm Collector làm radio này như 1 món quà dành tặng các thầy cô.

Kịch bản : nhóm CLT
Thực hiện : FB, NA, spet
Cám ơn a bmc, a Pu, ... bởi sự động viên & giúp đỡ mọi người.

P/s : Đây là sản phẩm đầu tay của nhóm, chắc hẳn còn nhiều thiếu sót, mong mọi người cho ý kiến để nhóm hoàn thiện hơn các kì radio sau
P/s 2 : bữa nào rảnh sẽ up phần behind the scene :-"

Radio 20/11/2006
[MUSIC]http://streamer2.soundclick.com/jarry_DL/30/04/freemp3/btxonline+radio2011wma.mp3[/MUSIC]

Kumiho

Never die
khuya rồi nên chưa nghe dc. Mai đi học về sẽ nghe. Btw, cám ơn nhóm Collector nhiều lắm :-bd
----------
Đã nghe hết. Nhạc lựa chọn rất ổn. Giọng của 3 bé đều dễ thương. Nhưng giọng Spet nghe giống nghẹt mũi ~.~ Có điều âm nhạc hơi nhiều. Có thể cho MC đọc thêm thuyết minh khi phát nhạc mà :) Nhưng là lần đầu nên như vậy là rất tốt. Nói chung chị vui và thích Radio này nhiều lắm. Hay lắm. Mong chờ Radio sắp tới nhe mấy đứa :x

spetsnaz

Super Moderator
roky thấy chọn bài ngừoi thầy cẩm ly hát nghe ok hơn ...

lúc đầu tụi em cũng tính thế nhưng sợ vậy sẽ gây chán nên thay đổi 1 tí :D
các bài hát đc sử dụng trong radio :

Mái Trường Mến Yêu - Phương Vy
Bài Học Đầu Tiên - Thanh Thảo
Người Thầy - Minh Vương
Bụi Phấn – Đức Huy ft Mai khôi
Kỉ niệm mái trường - Thuỳ Chi
Mong ước kỉ niệm xưa - Tam ca 3A

[FireBoy]

[FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot]Ý tưởng lúc đầu là còn có 1 mục "Gửi lời yêu thương" đến các thầy cô nhưng rồi bị bể show :)

Trong kịch bản có 1 bài thơ nữa, nhưng khi ghép thì ko khớp nên thôi.

[/FONT]
Cơn gió vô tình thổi mạnh sáng nay
Con bỗng thấy tóc thầy bạc trắng
Cứ tự nhủ rằng đó là bụi phấn
Mà sao lòng xao xuyến mãi không nguôi
Bao năm rồi ? Đã bao năm rồi hở ? Thầy ơi ...
Lớp học trò ra đi, còn thầy ở lại
Mái chèo đó là những viên phấn trắng
Và thầy là người đưa đò cần mẫn
Cho chúng con định hướng tương lai
Thời gian ơi xin dừng lại đừng trôi
Cho chúng con khoanh tay cúi đầu lần nữa
Gọi tiếng thầy với tất cả tin yêu ...

ntruc71

i really want to 'dìm hàng' feo`bo` but i can't cause... :(
.
.
.
.
.
AAAAAAAAAAAA!!! hay quá cái gì của Feo`bo` làm cũng đỉnh hếttttttttttttt =D>
:-&
*=))=))*

ý kiến tán xòe răng nha Feo`bo```````

Kumiho

Never die
Tội gì ế Pu? Tội đào ngũ à ;))
@NA: giọng nữ dễ thương nhưng sao ko giống ngoài đời vậy ta? Nhớ ở ngoài hung dữ lắm mà sao trên Radio nghe hiền queo :p

bmc

Bánh bèo đã có chủ
haiz, công nghệ lừa tình đỉnh cao đó Ku ơi :banhbao32:
Hy vọng cái radio thứ 2 sẽ hay hơn :), mà nên public cái radio ra cho mọi người góp 1 tý cho vui chứ chỉ làm riêng mỗi nhóm collector thấy hơi buồn ấy

[FireBoy]

Lúc đầu em có nói cái radio này là 1 món quà của CLT cho forum. Nó không đại diện cho forum & cũng chưa chắc tụi em có thể tiếp tục thực hiện hay ko nữa. Thực ra thì trước khi thực hiện em có đi tìm ý tưởng từ rất nhiều bạn, mời nhiều người tham gia nhưng phần lớn đều nói "BẬN". Sẵn sàng chào đón mọi người cùng chung tay làm nhưng anh Bình nói vậy làm em cảm thấy hơi buồn.

Thân,
FB

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
nhạy cảm thế em ơi, anh Bình nói bình thường mà :-??, chị ko thấy tại sao phải buồn, anh Bình đâu có ý muốn nói là tụi em tranh jành độc quyền đâu.

Mà em ơi khi bắt tay vào làm một cái j` thi` phải có commitment cho nó. Chứ ko lẽ em lôi cái radio lên rồi để cho nó chìm xuống. Như vậy ng ta nhìn vào cái radio của 4rum BTX sẽ nói j`. Mai mốt nếu như có ai thật sự muốn lôi nó lên lại, nhìn lại quá khứ vùi lên dập xuống ng ta cũng ngại chứ. Chị rất rất là vui khi mà tụi em làm dc cái radio này. Nhưng nếu như tụi em lấy nó ra để làm một phép thử, một trò chơi thử xem sức mình có làm được hay không thì thật sự ng buồn ở đây là chị đó. Đối với chị radio như là một trong những đứa con vậy. Mẹ thì muốn gả con vào nơi yên thân ấm áo chứ có mẹ nào muốn cho con yêu đương lăng nhăng đỗi hết từ thằng này sang thằng khác đâu. Nếu như vậy thì thà cho nó ở giá còn hơn. Em cũng nên thử đứng từ góc nhìn của chị với anh Bình để consider, ko phải hai anh chị muốn khó khăn gì với tụi em. Nhưng muốn rằng tụi em đã bắt tay vào làm radio thì phải thì có trách nhiệm với nó một chút, đừng thử nghiệm như một trò chơi. Nói vậy thôi chứ tụi mình là tự nguyện mà phải không, ~O), k có áp lực j` ở đây đâu.