Tôi tên MuL.Hy vọng sẽ vào đc trường BTX =]=] :x.Love mem BTX

dark_king991

ko được nói xấu lớp A7 :-w
thứ 1: đó là lớp của master ta :-w
thứ 2: bạn..... của ta học lớp A7 :
PS: đi ăn KFC đi ^^ chị kumiho bao >:)

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Làm cái gì dữ vậy. Bạn Mul đâu òi, ra KFC làm quen nào ;;) .

DA tìn ai nấy trả >:) .

12A7 :x . I love Mr Hào :x . Năm ta học Mr Hào chủ nhiệm 12A7 >:) . Bạn thân của ta cũng 12A7. Hix sao ta 12A8 >"< .

Mul vô A7 ko >:) .nnn

Kumiho

Never die
yup! A7 is the best >:) mừ Mr.Hào hôk có dạy A7 đâu. những năm gần đây thấy ổng dạy A9 ko à. có năm tui lớp 10 thì ổng chủ nhiệm 12A7 thiệt, là năm ông 12 phải ko Thanh? lớp 10A7 của tui cũng là lớp cho 12A7 buổi sáng nè. bây h tui lại way lại lớp đó. 1 phòng tui học 2 năm, cùng chổ ngồi luôn. duyên số :-?

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Đem vụ này wa chỗ cựu học sinh nói đi...
Ông Hào dạy cơ bản khá tốt,bước làm rất chuẩn,theo 1 khung định sẵn,hồi năm tui học ổng là CN A6,lớp 10 học chung phòng với 12 là chuyện thường,tui lớp 12 giống bà,nhưng hơn ở chỗ thi Tốt nghiệp tui thi ngay tại BTX,ngay tại căn phòng của 12A5 luôn,được xếp ngay cái bàn học lớp 10 và 12,thầy cô gác là thầy cô dạy cấp 2....Duyên số? :-?

Mul học Nguyễn Du,từ cái bài đầu ta đã nói òi,nhìn đồng phục không bik à /:) (

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Uhm, năm tui học 12 ổng chủ nghiệm 12A7, lúc đó bà Ku lớp 10, tui học thêm toán ổng, ổng khoái tui lắm :)) .

Duyên số thiệt, từ nhỏ đến h chưa bao h có cái duyên số như vậy. Mà cấp II học trường gì thế Baby.

Mul đâu òi, lập topic rùi đi đâu òi :( . Mul học cấp II trường gì ;;)

pinkstar

Anime Master
Haha... Mul hả em, Chị Pink nè, chị thằng S đây. Làm j mà vào BTX học vậy em :( ... cả 3 năm cấp 3 đi toi rồi :(

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Ack,có phải ai cũng như ai đâu mà khuyên thế...Nếu muốn tìm nét tưoi vui thì nên tự tạo cảm hứng cho mình,kết hợp nhiều cái lại,tham gia phong trào tích cực,tìm nhóm bạn thân,....rồi làm những thứ mình thích,ít ra thì cũng theo phong cách mà mình hướng tới,bớt chán,chứ vô trường nào mà không bị quản lý thế này....

[Pu]

Nắng nhuộm tàn lá phong..
Staff member
Ủa dzị hả? Em đâu có bik, chỉ thương anh Dra nhứt mà thoy!! Hí hí!! :