10A6 member vào đây này!!

stillalive

Dzô dziên wá má heo inox kia, có dzậy muh hok hỉu hả?Tui đang dụ dỗ pa Tuấn nói ra danh tánh của rock-greenday đóa muh.Ờ mà nhắc tới Green Day mới nhớ, trùi ui, sáng hum wa tức ghia, hok bít con nhỏ đóa nghĩ seo muh phán 1 câu "Green Day hát dở ẹc", nghe muh tức ói máu hà ~>__<~

HolyAngel

Để rồi coi ai dụ dỗ ai nhá, mà greenday hôk cho nói ra, tui kô dám noái đâu. Con gái mà giận nguy hiểm lém (cái nì rút ra khi chơi với ai đó, tự hỉu =)) )

HolyAngel

Hic sorry u, tui chỉ giỡn chứ hông có ý gì đâu. Còn chiện hồi trưa, quả thật tui kô nhớ và cũng kô thể nhớ. Tui rối trí lắm rồi... :((

little_killer91

phải ko vậy ? Tui cũng vô mà thấy 2 ng` toàn nói chiện với nhau nên thấy mình post bài thì hơi dzô dziên nên thoai chứ bộ ! Thiệt 2 ng` này ghia lắm , ng` ta có câu "Ko có lửa làm sao có khói" hay để tui làm lửa cho hay xăng để đốt giùm ! Ha ha........(Still ui đùa chút mà !)

rock-greenday

<div class='quotetop'>Trích dẫn(stillalive @ Oct 24 2006, 09:44 AM) [snapback]81697[/snapback]</div>
Dzô dziên wá má heo inox kia, có dzậy muh hok hỉu hả?Tui đang dụ dỗ pa Tuấn nói ra danh tánh của rock-greenday đóa muh.Ờ mà nhắc tới Green Day mới nhớ, trùi ui, sáng hum wa tức ghia, hok bít con nhỏ đóa nghĩ seo muh phán 1 câu "Green Day hát dở ẹc", nghe muh tức ói máu hà ~>__<~
[/b]
Ai dám chê Green Day hat dở vay bạn? [-(

little_killer91

thì ng` ta chỉ hok biết nhóm Green day thoai chứ đâu có chê đâu mà still phản ứng dữ vậy ? Còn cái vụ đốt thì tui đốt ai cũng đc , với lại hôm bữa tui cũng nói gòi tui sẵn sàng đốt cho still với honey của still cháy phừng phừng luôn mà có ng`hok chịu đó !

stillalive

Đóa đóa, thấy chưa, lần đầu tiên nghe u nói đc 1 câu chí lí, đúng là.........ngu tr`g kỳ thông minh đột xuất ^^ Hum bữa có honey hok chịu thoai muh, còn tui có phản đối đâu ><