This is A2

charry

pà kon ui !! xem hình A2 như thế nào ??? toàn cute girl ko hen !!
Còn nhiều hình nữa nhưng thui để mấy u xem trước , nếu được sự ủng hộ nhiều thì sẽ upload nữa !!! ok chứ ?? đồng ý với flips ko ??

ah pà kon xem hình đừng coppy lun tung !! hix hix..flips bị mắng đó và bị "hội đồng" đó...các bạn thông cảm !! nếu được flips cho xem thêm ...vậy ha !! hihi

the phantom

Hình đẹp wá , mấy girl u nào cũng xinh hết. Flip còn tấm nào ko post lên đi , có tấm nào mặc áo dài ko zậy ? . Anh nghĩ mấy girl này mà mặc áo dài vô chụp chắc là "ăn ảnh" lắm đó , hìhìhì . Lucky wá , có tới mấy tấm có hình Trà lận , đặc biệt tấm cuối nhìn em coi mắc cười wá !!!!!hihihi

black_dragon

Bravo!
Cuoi cung cung duoc han hanh xem hinh may pe A2!
Nhan xet chung : pe nao cung xinh, cuoi tuoi toe toet!!
Nhan xet them : Boy A2 trong cung manly wa ha!

@ flip :Con hinh nua ko flip? Cu post len het cho ban dan thien ha chiem nguong

Nhat la may tam mang ao dai i !
Nghe noi girl A2 mang ao dai cute lam.

tinytiny

còn nhìu, nhưng mừ để flip với tiny "chộp" thêm nhìu tấm ngộ nữa rùi post lên lun.... :D
mí tấm trên nì còn thíu nhìu mem lắm để từ từ chụp típ :x

the phantom

Chà chụp "mấy tấm ngộ" là sao nhỉ ? :> , Hông biết có tấm nào chụp Trà riêng ko ha ? nếu có cho anh xin tấm đó đi : , được hông ? .
black_dragon: Nhat la may tam mang ao dai i !
Nghe noi girl A2 mang ao dai cute lam.
Đồng ý với u black_dragon hai tay hai chân lun , filp kiếm mấy tấm đó post lên đi =P~ =P~ =P~ , có tấm nào chụp trà mặc áo dài 1 mình , cho anh xin tấm đó nha ? được anh cảm ơn nhiều L-)

unlucky_brat

troi muon khoc wa luc dau nhin hinh cung thay duoc nhung trong do co mot nguoi ma tui khong muon thay lai xuat hien , khong le ong troi choi tui dzay sao troi.Nhung ma noi chugn la nhin hinh thi cung dep

hehe ma sao be Tra chup nhieu we dzay tam nao cung thay,ma Tra sao em ngoi duoi dat khong dzay

HunterXXI

hình như còn thiu' nhìu lắm a`, đã post fải post hết chứ, sao còn giấu chứ, cái j` cũng fải tơi' nơi tới chốn chứ,^_^, ma` nhớ chụp hình từng mem xong ghi tên ra, để anh còn bit' ai dzới ai chứ,nhất là fải cho anh bít tiny là ai nữa chứ .... nếu ngại send yahoo cho anh hen tiny, ok?

charry

tat ca cac hinh cua A2 la flip giu kakakaka ( oai chua ) dzui thi post , bun thi dung hong !!! kakaka
Noi choi thui..de vai bua nua hen !! bi gio chua ranh ...ba kon cu doi di !!!

tinytiny

trích dẫn unlucky:
"
troi muon khoc wa luc dau nhin hinh cung thay duoc nhung trong do co mot nguoi ma tui khong muon thay lai xuat hien , khong le ong troi choi tui dzay sao troi.Nhung ma noi chugn la nhin hinh thi cung dep

hehe ma sao be Tra chup nhieu we dzay tam nao cung thay,ma Tra sao em ngoi duoi dat khong dzay"

what what???? anh nì nói "có 1 người mà tui ko mún thấy lại xuất hiện " là seo?? >:P
có ý gì đây????? :-w ko hỉu :-?

charry

hix hix...quan tâm chi !! xem hinh là ok !! đúng ko nè...còn ai mún bít thì hỏi flip nè ( biết ai mà Unlunky_brat ko mún gặp !! )

bin

ua?anh gi unlucky_brat oi!em thay ban nao cung de thuong het muh!toan la nhung nu sinh hien thuc,de thuong.Zay tai sao anh khong muon thay mat 1 nguoi?Ma ban do co de thuong khong zay he?

tinytiny

tiny cũng bit rùi nà :D
unlucky ko mún gặp bạn í vì thix bạn đó fải ko nè :))
ủa mà flip nói là post thêm mí hình nữa mà, sao ko thấy???? :-/

tinytiny

SDV nà. seo mà ngắm Trà lâu thế, :p
tiny chưa chụp được tấm nào có Trà 1 mình hết á, nên nhìn mí tấm ở trên cũng được ha >:D<

Cloud

Hix, còn mấy girl A2 nữa cũng cute lém mà sao hổng thấy lên hình ta?? Hay là ông flip giấu đem bán dzậy chài... :p