E hèm, a9 vào đây nhá, mình cho kẹo :-" ( Mấy bạn lớp khác vào lun cho đông vui :))

dark_angel6595

Ðề: E hèm, a9 vào đây nhá, mình cho kẹo :-" ( Mấy bạn lớp khác vào lun cho đông vui :

trời =)) con trai mà chơi dấu danh tánh =)) thế thì là con gái 100% r :))

sun123

Ðề: E hèm, a9 vào đây nhá, mình cho kẹo :-" ( Mấy bạn lớp khác vào lun cho đông vui :

trống vắng trống vắng :)) ba la si ta mon ba la si ta mon

Alexy Nguyen

Chào các bạn chẻ =))
Hiện giờ mình vừa quỡn vừa bận vừa bực vừa bấn =))
Quỡn: nghỉ học sao hok quỡn =))
Bận: Làm bài Sử cho các bạn chẻ =))
Bực: Nghỉ hoc T^T
Bấn: Tại sao cái perf Beast nó lại đẹp đến thế :p~
Hì hì, nói vợi chứ, mình đang hì hụi làm bài Sử đây =))
Các bạn chẻ hãy cầu nguyện mình làm cho nó xong đêm nay để mai đi in hén =))
Bạn chẻ nào thức đêm mình sẽ up link lên cho coi thử rồi bash mình thoải mái hén =))
Vì làm việc trong các tâm trạng kể trên nên sức sáng tạo khg còn =.= cái bài nó có nguy cơ dán mác " củ chuối" hén =))
Báo trước cho các bạn chẻ chuẩn bị tinh thần =))

dark_angel6595

sao nge nó bị "khả qan" qá v :)) thôy ráng làm đi hah :)) dù j thì các bạn trẻ cũng k muốn ph học bài đặng kt 15ph hah :))

Alexy Nguyen

Trăm dâu đổ đầu tằm =.=
M muốn coi teaser hok Tờ Ú =))
*Rủ rê*

johnnycheung

cho J coi cai bai Su zoi ...nghe " joi thieu " zu~ wa'...****` mo` ...hok bik no` ra sao .....lo so ....zi so bi diem thap ....:)) ...:-s .....

Alexy Nguyen

Bài Sử =)) http://www.mediafire.com/?p6oalpw3dulkk3h
Đừng lo, file nhẹ hều mà =))
Có 6 page hok nhẹ mới lạ =))
Hok có teaser nha cá bạn chẻ =))
Teaser đã tung đêm wa trong cái status bẩn thỉu của mình trên FB =))
Chỉ có mình bạn Hiếu coi :(
Mời mọi người cùng bash cho nó xôm =))
Ý kiến ý cò j pm Y! để sửa CN nộp r nha :x

dark_angel6595

ủa sao nó ngắn cũn cỡn v =)) bài thuyết trình mà :))

Alexy Nguyen

@ Tờ Ú: Thuyết trình j ba :| Bài nộp Word thoai mà :| Muốn thuyết trình thì đi làm Powerpoint =))
A! Chào các bạn chẻ khỏe đẹp =))
Nếu các bạn nào xem cái bài trên mà quá shock óc với cái độ bựa của nó thì chờ đêm nay sẽ up lên bản đã fix của bn Chánh =))
Cả sáng nay: mình, Thảo, Chánh đã cố gắng hết sức nhưng... chả làm đc j =))
Wif của nhà nước thật là xịn =))
Nhưng hãy tin tưởng 1 version mới khả wan hơn =))

johnnycheung

Đây là bài Sử của lớp, mấy bạn down về coi rùi cho ý kiến chỉnh sửa nha! 3 tiếng nữa là deadline đó....:
Dành cho ai xài Word 2003 : http://www.mediafire.com/?mwcq79yoy7l98kd
Dành cho ai xài Word 2007 : http://www.mediafire.com/?8wx2c89boxomzw9

ps: nếu download có lỗi gì thì pm mình...mình send email trực tiếp.

angel_girl

bạn nào có ý kiến nhận xét về bài Sử thì pm Thảo, Chánh hoặc Phúc thủ quỹ nhaz ;))

johnnycheung

bạn nào có ý kiến nhận xét về bài Sử thì pm Thảo, Chánh hoặc Phúc thủ quỹ nhaz ;))

Bổ Sung: xin mấy bạn tôn trọng những ng` làm bài ....có ý kiến xin cứ pm, chửi thoải mái... nhưng đừng edit 1 cach lặng lẽ nhé!

angel_girl

chính xác, các bạn nên bik chúng tôi đã tốn rất nhìu công sức lẫn tiền bạc cho bài này ~^o^~

--- Cập nhật bài viết ---

công sức , tiền bạc và thời gian

sun123

bạn Phúc đợi tí nha tớ đang edit

sun123

link đây http://www.mediafire.com/?67ikt7bmayw3p9a
word nào cũng được
mình edit rồi mọi người vô coi cái chót ko chịụ thì thôi vậy

9 giờ 30 rồi hẵn send nha dcddvvrvedbvrvbed

nộp bài đê deadline rồi báo động báo động

sun123

chán như con gián vi vu vi vu gió thổi , :ar!:ar!:ar!:ar!