Các mem A6 vào đây báo danh nha!!!!!

soimap123456

Ðề: Các mem A6 vào đây báo danh nha!!!!!

quê quá. bạn Dê lai ko vote cho mình mah lại vote cho cái thang đó. thôi anh ấy cũng dc, có anh ấy cũng vui nhà :banhbao30: . ai bit mai hoc gì thi cho e bit nhe

ngocthien1806

quê quá. bạn Dê lai ko vote cho mình mah lại vote cho cái thang đó. thôi anh ấy cũng dc, có anh ấy cũng vui nhà :banhbao30: . ai bit mai hoc gì thi cho e bit nhe
Bây g t chả ham hố gì đâu...Thic thì làm đi...T hết mục tiếu sống r :((

Siro

ôi , 1 mình bạn Thương fải đối fó zới lũ hâm lớp mình , cực thân cho bạn wá =))=))=))

SeiriLOVE

Member

Vote cho ai cũng đc miễn là ko phải mày thì ai tao cũng Vôte thôi TRÍ HÍ à :banhbao30:

ôi , 1 mình bạn Thương fải đối fó zới lũ hâm lớp mình , cực thân cho bạn wá =))=))=))
Hê hê có j đâu mà cực :banhbao32: , rảnh rỗi vào spam chơi cho zui :-"lớp này ko ngán ai chỉ ngán BỚi GIUN ( BÍCH DUNG ) hoy ;))

Siro

ừa , ngán wá trời , ngán lun đống bài tập hóa nữa , 6 bài tích trữ làm 1 lần , chắc die sớm wá :((

soimap123456

ui. Tao làm một bài bỏ một bài;)).làm nhìu ko hỉu bao nhiu.Siro Sư mộui cũng lên đây chém gió àh^^

Siro

haha , sư muội cái đầu mi , ta vừa mới tái xuất giang hồ đấy :))

SeiriLOVE

Member

ui. Tao làm một bài bỏ một bài;)).làm nhìu ko hỉu bao nhiu.Siro Sư mộui cũng lên đây chém gió àh^^
Trí Hí sao dạo này nhiều chiện dữ ta ;))
Sáng xém cúng mày 5k lãng xẹt bỡi mày làm Tổ Phó mà mày gian từ trong ra ngoài riết t hết dám tin :banhbao11:

haha , sư muội cái đầu mi , ta vừa mới tái xuất giang hồ đấy :))
Siro làm Sư Muội thằng Trí Hí là 1 sự Nhục Nhã khó tả ;))
Cái mặt Trí Hí mà có cửa làm Sư Huynh thì thiệt là mắc ... ói :-q

Siro

hoho , đúng rồi , sáng xém mất oan 5k , đề nghị từ nay ko cho bạn tổ phó thu tiền nữa , nguy hiển wá trời , ng ta thì đi lừa tình còn bạn í là lừa tiền thiên hạ ;)) Còn zụ sư huynh thì....hahaha . hài chết đi đc :-j

koc

Member

=))....dạo này forum đôg zui ta....bữa nay chuyển chỗ wa to 4 ngồi...tình hình là cười đau bụng vs bạn dê về pé to~ 3:):):):):banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30::banhbao30:

ngocthien1806

TÌnh hình là dạo này ngu quá...Định kiu lớp đi học nhóm ở nhà ai gần gần dc ko...Khi nào rãnh thì học :banhbao29:

Tuấn Duy_0805

Bài tập nhiều quá à. Bà Dung độc ác cho một đống bài cộng với mấy bài khác làm chết mất!!! :((:((:->~~