10A6 member vào đây này!!

little_killer91

thoai đi phị học tiếng Anh kì quá dịch sai cả cái tên của ng` ta , mà phi nói lại nghe , hôm qua có bạn A1 nào qua mời ăn bánh trước mặt bàn dân thiên hạ luôn nà , A1 A2 A3 hú quá trời luôn !

meobatu

trời , thôi đi bà , bạn phú chứ ai , hôm ni nó đi rồi nên nó sang chào thôi , vậy mà mí bà A1 , A2 , A3 bu đen bu đỏ chặn hết cửa lớp làm tui quê gần chết

little_killer91

sao lại không hỉu , bạn Phú bên A1 trước khi đi Mỹ 1 ngày qua lớp tui mời con My ăn bánh , nguyên 1 đám A1 , A2 ,A3 nhìn thấy hú muốn bể lớp luôn , tiếc là A6 hem thấy cảnh đó !

meobatu

thông tin đó tui mới nhận được ngày hôm kia hôm kìa gì đó , hi vọng là nó chưa bay tuốt xuống A14 luôn , đồn từ miệng người này qua miệng người kia , cuối cùng nó ra đủ thứ , nghe nói là có kiss nữa , mà theo tui là người trong cuộc được chứng kiến thì đâu có chuyện đó đâu

meobatu

cái này gọi là câu điều kiện loại 2 đó , không bao giờ thành hiện thực hay chỉ là ước mơ thôi , hehe , mắc cười quá à

HolyAngel

The`ng Dark En do^` le^n mod go`i a`h... Vay wan ly topic 10A6 nay` du`m teo.. Dao nay` buc. boi, ban bon le^n 4rum hem duoc... Unikey cua? 4rum bi gi` nua~ oy`... Go~ da^u' hem dc...