10A6 member vào đây này!!

HolyAngel

Níu choa bít thì chi cóa từ "lết" đến "chết" thoai... Móng mèo cào vô là khỏi chích ngừa làm gì nữa, tỉ lệ tử vong 100%... (khiếp hơn cả bệnh dại =)) )

meobatu

oe oe oe , không chịu đâu , mất hình tượng quá à , hic hic hic , làm sao thì làm mai mốt đi ra đường người ta thấy my là bỏ chạy vì tưởng quái vật là tui cắn 2 người đó

meobatu

cái này là tự bảo vệ mình thui , không đáng bị kết tội . với lại hôm qua chat với ông quân ú lớp ông lúc 12h đêm đón năm mới , ông quân bảo là những giây phút cuối của năm là lúc để xưng tội . ông quân đã thay mặt cha xứ nghe tui xưng tội . tui đã nói là : " xin chúa tha tội cho con những lần cắn , nhéo , quào , uýnh , gặm bạn của con ". ông quân đã rửa tội cho tui rùi , bi giờ tui là người thánh thiện , he he

meobatu

he he , ông quân hiền khô tuy hơi man man một tí , còn ai như ông với bạn angel có đuôi ghê gớm , nói xấu tui trong khi tui là một con người phải nói là rất chi chi là hiền lành với 1 trái tim mong manh dễ tổn thương , hic hic ( ặc , sến quá )

dark_king991

<div class='quotetop'>Trích dẫn(meobatu @ Jan 1 2007, 06:48 PM) [snapback]94999[/snapback]</div>
he he , ông quân hiền khô tuy hơi man man một tí , còn ai như ông với bạn angel có đuôi ghê gớm , nói xấu tui trong khi tui là một con người phải nói là rất chi chi là hiền lành với 1 trái tim mong manh dễ tổn thương , hic hic ( ặc , sến quá )
[/b]
ê tui có đuôi hồi nào mà mèo nói vậy? với lại tui mới nói xấu mèo có 1 lần à ^_^

meobatu

bớ người ta , có người hoang tưởng nặng kìa , gọi xe cứu thương lẹ lên angel có đuôi để chở ông tuấn vô Nhiệt Đới coi

dark_king991

<div class='quotetop'>Trích dẫn(meobatu @ Jan 9 2007, 11:27 AM) [snapback]97039[/snapback]</div>
angel có đuôi là ác quỉ đó , hehe , mà cậu nói xấu tui 1 lần hồi nào , đếm lại coi , xía
[/b]
xí nick của tui là thiên thần bóng đêm mà chứa có phải là ác quỷ đâu :(( (~~)