A14 coa ai hun

phoenix

10A14 cóa 1 đặc đỉm : con trai trong lớp này là 1 sinh vật cực kì qúy hiếm, chi vỏn vẹn 7 nhân. Còn con gái là 40 nhân, cực kỳ dễ thương, xinh xắn, giỏi giang, năng động, xứng đáng là những 21 century's girls. Vì vậy, nhình vào dàn cán bộ lớp, quý vị sẽ thấy thuần túy là con gái, chỉ lọt vào 1 tên lớp phó lao động lạc lòai, nhưng cũng hết sức dễ thương với nụ cười thường trực trên mỏ (hic).
10A14 kool dzậy đó, hãy làm wen dzới nhau nha mấy you, hy dzọng những you còn lạ nước lạ cái như tui dây sẽ sớm tìm được cho mình những đứa bạn tâm đầu ý hợp.
:*

phoenix

ua, DeNhatNhoc là ai dzạ, làm wen dzới nhao đi, tui học chung lớp dzới u nà, tui là Vũ NHật Phượng, ngồi bàn thứ 2 dãy ngoài cùng, chỗ ngoài cùng lun ^^

icecloud

Chào LT, LPLĐ và bạn Phượng ^^, ice là Thủ quỹ lớp nè, mà mấy ng chậm hơn mình rồi, mình vào đây từ đầu tháng 8 đó :D

icecloud

CÒn các bạn khác đâu rồi nhỉ, sao ko thấy ai hết vậy?
@chip_chip: à à, bít Ngọc rồi, Ngọc bên LQĐ phải ko nè?^^

pe_tap_noi

[attachmentid=990]
ũa ũa..seo có ai là Ngọc LQD nữa dzậy??? mình mới vô mừ...hix.hix... :((
cái mặt mẹt of mình nà...có ai nhận ra hông??? >:D<

pe_tap_noi

bùn bùn bùn...lớp mình có vẻ...hơi hiền wá nhỉ???
mình từ 1 ngôi trg wậy phá bậc nhất thành phố...h vào ngôi trg...giỏi nhất nhì thành phố...kg bik seo sống nữa....
Hy vọng tất cả các bạn sẽ cùng mình tạo nên bộ mặt vui tươi hơn cho lớp chúng ta...vì h đây đã là 1 gia đình rồi ha.....